เถลิงกิจ บัญชาสุทธิกุล

เถลิงกิจ

บัญชาสุทธิกุล

ผู้จัดการฝ่ายพัฒนาเยาวชน

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    1 May 1986
  • เมืองที่เกิด /

    กรุงเทพมหานคร
  • เชื้อชาติ /

    ไทย
แอนดรูว์ ออร์ด

แอนดรูว์

ออร์ด

หัวหน้าฝ่ายพัฒนาเยาวชน

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    30 June 1979
  • เมืองที่เกิด /

  • เชื้อชาติ /

    อังกฤษ-ออสเตรเลีย
อานนท์ แก้วพฤกษ์

อานนท์

แก้วพฤกษ์

ผู้ฝึกสอนรุ่น 19 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    13 January 1987
  • เมืองที่เกิด /

    ไทย
  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    A License
สุริยา ดอมไธสงค์

สุริยา

ดอมไธสงค์

ผู้ฝึกสอนรุ่น 19 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    20 January 1981
  • เมืองที่เกิด /

  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    B License
ฐาพล วันทายุทธ

ฐาพล

วันทายุทธ

ผู้ฝึกสอนรุ่น 19 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    30 August 1990
  • เมืองที่เกิด /

    มหาสารคาม
  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    B License
ภาณุพงษ์ สุวัฒน์ศรีสกุล

ภาณุพงษ์

สุวัฒน์ศรีสกุล

ผู้ฝึกสอนรุ่น 19 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    10 August 1976
  • เมืองที่เกิด /

  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    B License / GK Level 1
ศักดา ปัญญาใส

ศักดา

ปัญญาใส

ผู้ฝึกสอนรุ่น 16 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    20 April 1985
  • เมืองที่เกิด /

  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    C License
พีระพล ลายนวล

พีระพล

ลายนวล

ผู้ฝึกสอนรุ่น 16 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    1 March 1989
  • เมืองที่เกิด /

  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    C License
กฤษกร เกิดผล

กฤษกร

เกิดผล

ผู้ฝึกสอนรุ่น 16 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    21 January 1985
  • เมืองที่เกิด /

  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    C License
ปรรณ สุขแสวง

ปรรณ

สุขแสวง

ผู้ฝึกสอนรุ่น 14 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    27 September 1976
  • เมืองที่เกิด /

    สุรินทร์
  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    A License
สุมล กล้าครบ

สุมล

กล้าครบ

ผู้ฝึกสอนรุ่น 14 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    28 July 1987
  • เมืองที่เกิด /

  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    C License
นันทวัฒน์ ปานทอง

นันทวัฒน์

ปานทอง

ผู้ฝึกสอนรุ่น 13 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    13 June 1993
  • เมืองที่เกิด /

  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    C License
นักรบ กล้าศึก

นักรบ

กล้าศึก

ผู้ฝึกสอนรุ่น 12 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    19 September 1983
  • เมืองที่เกิด /

    พระนครศรีอยุธยา
  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    B License
มานัส ผายผัน

มานัส

ผายผัน

ผู้ฝึกสอนรุ่น 12 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    13 July 1988
  • เมืองที่เกิด /

    สระแก้ว
  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    C License
สญชัย เมนขุนทด

สญชัย

เมนขุนทด

ผู้ฝึกสอนรุ่น 11 ปี

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    21 February 1991
  • เมืองที่เกิด /

    นครราชสีมา
  • เชื้อชาติ /

    ไทย
  • ใบอนุญาต /

    C License
บรรลือ คุ้มวงษ์

บรรลือ

คุ้มวงษ์

เจ้าหน้าที่

  • วัน เดือน ปีเกิด /

    24 October 1984
  • เมืองที่เกิด /

    กรุงเทพมหานคร
  • เชื้อชาติ /

    ไทย

ทีมทั้งหมด

ผู้จัดการฝ่ายพัฒนาเยาวชน

หัวหน้าฝ่ายพัฒนาเยาวชน

ผู้ฝึกสอนรุ่น 11 ปี

เว็บไซต์ Buriramunited.com มีการใช้งานคุกกี้สําหรับการวิเคราะห์เชิงสถิติหรือใน กิจกรรมอื่นของเว็บไซต์ เพื่อใช้ในการปรับปรุงคุณภาพการให้บริการของเว็บไซต์ Buriramunited.com ต่อไป ศึกษารายละเอียดนโยบายคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคลได้ที่ [อ่านเพิ่มเติม]